~Diễn Đàn sáo trúc Nam Trực
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn. Đăng nhập ngay để tham gia diễn đàn một cách tốt nhất nha. Nếu chưa có tài khoản bạn có thể đăng kí một tài khoản ngay dưới đây. chỉ mất ít thời gian thôi mà What a Face
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn. Đăng nhập ngay để tham gia diễn đàn một cách tốt nhất nha. Nếu chưa có tài khoản bạn có thể đăng kí một tài khoản ngay dưới đây. chỉ mất ít thời gian thôi mà What a Face

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

|

Thực sự bị chinh phục

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Sep 15, 2012 6:01 pm
Võ Tất Thành
Thực sự  bị chinh phục Nole
Posts1
Thanked0

Level: Kinh nghiệm: 1%
Sinh mệnh: 1/100
Pháp lực: /100

Liên lạc

Thông Tin Thành Viên
» Posts 1
» Points : 0
» Thanked 0
» Status:

Bài gửiTiêu đề: Thực sự bị chinh phục

mình cũng đang tập làm forum như bạn, nhưng trình độ còn gà lắm, sau khi vào điễn đàn của bạn mình thật sự bở ngở vì một diễn đàn rất đẹp...và phần thiết kế rất công phu

- vậy nếu bạn có tiện cho mình hỏi về cách thiết kế forum 1 xíu đc không nếu không có trở ngại ^^

1. bẠN có thể hướng dẫn mình và cho mình code phần Top bài viết và ds quản lí như bạn được ko vậy, và thứ 2 là cái phần bài viết mới bạn làm như sao mà có thể hiện ra giữa và trên cùng đẹp như vậy??? bạn có thể hướng dẫn mình đc ko?

Tài Sản Của Võ Tất Thành
Chữ ký của thành viên

Thông điệp:

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Thực sự  bị chinh phục Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Mở Cbox
Nguồn : http://vongtaybeban.forumvi.com/t67-topic#ixzz1jXSD5QDa
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất